Jump to content

- - - - -

CÀI ĐẶT PHẦN MỀM VÀ SỬ DỤNG WEBCAM

4 replies to this topic

#1 phuochiep24

Hạ Sĩ

• Thành Viên Chính Thức
  • 146 Bài viết:

Gửi lên vào 21 February 2004 - 09:18 PM

Mình vừa được người khác tặng một chiếc webcam nhưng mà không biết hiệu của nó là gì. Chỉ biết nó có màu bạc, có dòng chữ "colorvis"
Mong các bạn chỉ giúp mình cách cài đặt nó và phần mềm để sử dụng được nó.Nói chung là làm gì để có thể sửng dụng được nó thì mình mong c1c bạn chỉ giúp mình
  • +
  • -
  • 0
user posted image

#2 nhatrangriver

Binh Nhất

• Thành Viên Ưu Tú
  • 78 Bài viết:

Gửi lên vào 21 February 2004 - 10:16 PM

Bạn thử vào đây http://product.pconline.com.cn/product/258.../type25842.html
Nhưng bạn phải biết đọc tiếng... Hoa để search đúng sản phẩm của mình mà download driver cho webcam đó. Nếu không biết rõ đó là hiệu gì thì bạn có thể thử lần lượt từng sản phẩm đến khi nào dùng được thì thôi. Thành công nhé.
Thân!
  • +
  • -
  • 0
Welcome to: http://nguyenduhs.org

#3 phuochiep24

Hạ Sĩ

• Thành Viên Chính Thức
  • 146 Bài viết:

Gửi lên vào 22 February 2004 - 02:16 PM

Không được rồi bạn ơi, tiếng anh mình còn mò được chứ tiếng hoa thì đành bó tay, ráng giúp mình đi hổm nay không xài được mình bực nội lắm
  • +
  • -
  • 0
user posted image

#4 channhua

Đại Úy

• Thành Viên Ưu Tú
  • 529 Bài viết:

Gửi lên vào 22 February 2004 - 06:38 PM

bi giờ cắm đại vô usb coi nó có nhận không cái đã, nhận rồi thì sài ok, do có sẵn chương trình chat yahoo rồi hoặc thử trên win cũng được, còn không nhận thì tìm driver cài vào , hỏi cái ông cho cái web cam đó cái đĩa driver đâu, hỏi không được thì có thể cài driver trực tuyến , nhưng tìm driver rồi cất đó khi nào cần thì cài tốt hơn, mí nay bạn chưa kiếm ra driver à, để mình coi có thể kiếm được không, bạn đi kiếm cái đĩa kia trước sài nhanh hơn mà đúng driver mà có phần mềm sẽ tốt hơn
  • +
  • -
  • 0
tôi là chân nhựa.

#5 phuochiep24

Hạ Sĩ

• Thành Viên Chính Thức
  • 146 Bài viết:

Gửi lên vào 24 February 2004 - 09:16 PM

Có cái đĩa rồi nhưng mà nó hổng chịu win xp của tôi
  • +
  • -